UpdraftPlus - en to vi_VN translation catalogue (232 entries)

en: file %d of %d
vi_VN: tệp %d của %d

en: Have not yet obtained an access token from Google - you need to authorise or re-authorise your connection to Google Cloud.
vi_VN: Bạn chưa có mã số truy cập sử dụng một lần của Google - bạn cần phải xác minh hoặc xác minh lại kết nối của bạn với Google Cloud.

en: Sign in with %s
vi_VN: Đăng nhập với %s

en: (after %ss)
vi_VN: (còn %ss)

en: next resumption: %d
vi_VN: Quay trở lại sau: %d

en: Install debugging plugins:
vi_VN: Cài đặt công cụ gỡ rối:

en: Old ABSPATH:
vi_VN: ABSPATH cũ:

en: An update is available for UpdraftPlus - please connect here to gain access to it.
vi_VN: Đã có bản cập nhật mới cho UpdraftPlus - vui lòng đăng nhập tại đây để truy cập.

en: already uploaded
vi_VN: đã đăng

en: Please check out UpdraftPlus Premium.
vi_VN: Hãy xem UpdraftPlus Premium.

en: For more reporting features, use the Premium version
vi_VN: Để sử dụng nhiều tính năng hơn, hãy sử dụng bản Premium.

en: See also the Premium version from our shop.
vi_VN: Xem thêm bản Premium của chúng tôi.

en: at the end of their names
vi_VN: ở cuối tên của họ

en: anywhere in their names
vi_VN: bất kỳ nơi nào trong tên của họ

en: at the beginning of their names
vi_VN: ở đầu tên của họ

en: these characters
vi_VN: những ký tự này

en: Never
vi_VN: Không bao giờ

en: Maybe later
vi_VN: Để sau

en: Ok, you deserve it
vi_VN: Được, bạn xứng đáng nhận nó.

en: Current SQL mode:
vi_VN: chức năng SQL hiện tại:

en: UpdraftClone image:
vi_VN: hình ảnh UpdraftClone:

en: Path style
vi_VN: Kiểu đường dẫn

en: For more options, use Premium
vi_VN: Để sử dụng nhiều tính năng hơn, hãy dùng bản Premium

en: Complete manual authentication
vi_VN: Hoàn thành quy trình xác minh

en: %s authentication code:
vi_VN: %s mã xác thực:

en: To complete manual authentication, at the orange UpdraftPlus authentication screen select the "Having problems authenticating?" link, then copy and paste the code given here.
vi_VN: Để hoàn thành quá trình tự xác nhận, ở trang màu xác nhận cam của UpdraftPlus, hãy chọn đường dẫn "Đang có vấn đề khi xác minh?", và copy và dán mã được cung cấp vào đây.

en: If you are having problems authenticating with %s you can manually authorize here.
vi_VN: Nếu bạn có vấn đề khi xác minh với %s, bạn có thể tự xác minh ở đây.

en: %s authentication:
vi_VN: %s xác minh:

en: by
vi_VN: bởi

en: Team Updraft
vi_VN: Nhóm Updarft

en: Clear list of existing sites
vi_VN: Xóa danh sách dữ liệu của những trang đang tồn tại

en: Missing authentication data:
vi_VN: Thiếu dữ liệu xác minh:

en: Select Files
vi_VN: Chọn Files

en: Backup using %s?
vi_VN: Sao lưu đang dùng %s?

en: slower, strongest
vi_VN: chậm hơn, mạnh nhất

en: recommended
vi_VN: khuyến nghị

en: login
vi_VN: đăng nhập

en: (tap on an icon to select or unselect)
vi_VN: (bấm vào biểu tượng để chọn hoặc bỏ chọn)

en: The backup was aborted by the user
vi_VN: Các sao lưu đã bị hủy bỏ bởi người sử dụng

en: Your settings have been saved.
vi_VN: Cài đặt của bạn đã được lưu.

en: Total backup size:
vi_VN: Tổng kích thước sao lưu:

en: stop
vi_VN: dừng lại

en: Wipe settings
vi_VN: Làm sạch cài đặt

en: reset
vi_VN: thiết lập lại

en: these backup sets
vi_VN: các bản sao lưu

en: calculate
vi_VN: tính toán

en: Please enter a valid URL
vi_VN: Vui lòng nhập một URL hợp lệ

en: Saving...
vi_VN: Đang lưu...

en: Error: the server sent us a response which we did not understand.
vi_VN: Lỗi: máy chủ gửi cho chúng tôi hồi đáp mà chúng tôi không hiểu.

en: Dismiss
vi_VN: Bỏ qua

en: Please fill in the required information.
vi_VN: Vui lòng điền vào các thông tin cần thiết.

en: Skipping: this archive was already restored.
vi_VN: Đang bỏ qua: kho lưu trữ này đã được phục hồi.

en: File Options
vi_VN: Tùy chọn tập tin

en: settings
vi_VN: cài đặt

[ctx: (verb)]
en: Download
vi_VN: Tải về

en: You have chosen to backup files, but no file entities have been selected
vi_VN: Bạn đã chọn tập tin sao lưu, nhưng không có thực thể tập tin đã được chọn

en: Extensions
vi_VN: Phần mở rộng

en: Advanced Tools
vi_VN: Công cụ nâng cao

en: Not installed
vi_VN: Chưa cài đặt

en: Are you sure that you wish to remove %s from UpdraftPlus?
vi_VN: Bạn có chắc chắn rằng bạn muốn loại bỏ %s khỏi UpdraftPlus?

en: Deselect
vi_VN: Bỏ chọn

en: Select all
vi_VN: Chọn tất cả

en: Processing...
vi_VN: Đang xử lý...

en: Update quota count
vi_VN: Cập nhật số lượng hạn ngạch

en: Counting...
vi_VN: Đang đếm...

en: Disconnecting...
vi_VN: Đang ngắt kết nối...

en: Connecting...
vi_VN: Đang kết nối...

en: Disconnect
vi_VN: Ngắt kết nối

en: Backup sent to remote site - not available for download.
vi_VN: Bản sao lưu gửi đến trang web từ xa - không có sẵn để tải về.

en: Testing connection...
vi_VN: Đang kiểm tra kết nối...

en: Deleting...
vi_VN: Đang xóa...

en: key name
vi_VN: tên khóa

en: Creating...
vi_VN: Đang tạo...

en: Send
vi_VN: Gửi

en: Send to site:
vi_VN: Gửi đến trang web:

en: Add site
vi_VN: Thêm trang web

en: Adding...
vi_VN: Đang thêm...

en: You have made changes to your settings, and not saved.
vi_VN: Bạn đã làm thay đổi cài đặt của bạn, và không được lưu.

en: Dismiss (for %s months)
vi_VN: Bỏ qua (%s tháng)

[ctx: Uploader: Drop db.gz.crypt files here to upload them for decryption - or - Select Files]
en: or
vi_VN: hoặc

[ctx: i.e. Non-automatic]
en: Manual
vi_VN: Tự thiết lập

en: Automatic backup before update
vi_VN: Tự động sao lưu trước khi cập nhật

en: View Log
vi_VN: Xem báo cáo

en: Backup data (click to download)
vi_VN: Sao lưu dữ liệu (bấm vào để tải về)

en: Backup date
vi_VN: Ngày sao lưu

en: Your label for this backup (optional)
vi_VN: tên bản sao lưu (tùy chọn)

en: You entered an email address that was not recognised by UpdraftPlus.Com
vi_VN: Địa chỉ email của bạn đã nhập không thể tìm thấy trên UpdfraftPlus.Com

en: Your email address was valid, but your password was not recognised by UpdraftPlus.Com.
vi_VN: Địa chỉ email hợp lệ, nhưng mật khẩu không thể tìm thấy trên UpdraftPlus.Com

en: You need to supply both an email address and a password
vi_VN: Bạn sẽ cần cả địa chỉ email và mật khẩu

en: If you want to restore a multisite backup, you should first set up your WordPress installation as a multisite.
vi_VN: Nếu bạn muốn sao lưu nhiều trang, bạn nên cài đặt bộ cài WordPess như là một dạng nhiều trang.

en: already done
vi_VN: đã xong.

en: skipped (not in list)
vi_VN: bỏ qua (không có trong danh sách)

en: Search and replacing table:
vi_VN: Ô tìm kiếm và thay thế

en: Enter a comma-separated list; otherwise, leave blank for all tables.
vi_VN: nhập một danh sách ngăn cách bởi dấu phẩy, nếu không để trống các ô khác.

en: These tables only
vi_VN: chỉ những ô

en: Rows per batch
vi_VN: hàng mỗi một lượt

en: You have not yet connected with your UpdraftPlus.Com account.
vi_VN: bạn chưa kết nối với tài khoản UpdraftPlus.Com

en: You need to connect to receive future updates to UpdraftPlus.
vi_VN: bạn cần kết nối để nhận những bản cập nhật trong tương lai từ UpdraftPlus

en: Any support requests to do with %s should be raised with your web hosting company.
vi_VN: Bất kì yêu cầu hỗ trợ nào để làm với %s cần được đưa lên với công ty lưu trữ web (web hosting )

en: This is significantly newer than the server which you are now restoring onto (version %s).
vi_VN: Đây là một bản mới hơn hẳn so với trên nhà cung cấp, cái mà bạn đang phục hồi đến (phiên bản %s).

en: Start backup
vi_VN: Bắt đầu sao lưu

en: This file could not be uploaded
vi_VN: Tập tin này không thể tải lên

en: Memory limit
vi_VN: Giới hạn bộ nhớ

en: Every %s hours
vi_VN: Mỗi %s giờ

en: You have not yet made any backups.
vi_VN: Bạn chưa thực hiện bất kỳ bản sao lưu.

en: Database Options
vi_VN: Tùy chọn cơ sở dữ liệu

en: %s (%s used)
vi_VN: %s (%s đã sử dụng)

en: To make a backup, just press the Backup Now button.
vi_VN: Để thực hiện một bản sao lưu, chỉ cần nhấn nút Sao Lưu Ngay

en: Welcome to UpdraftPlus!
vi_VN: Chào mừng đến UpdraftPlus!

en: External database (%s)
vi_VN: Cơ sở dữ liệu bên ngoài (%s)

en: External database
vi_VN: Cơ sở dữ liệu bên ngoài

en: Call
vi_VN: Gọi

en: Key
vi_VN: Chìa khóa

en: Files backup (created by %s)
vi_VN: Bản sao lưu tập tin (được tạo ra bởi %s)

en: Files and database WordPress backup (created by %s)
vi_VN: Bản sao lưu tập tin và cơ sở dữ liệu WordPress (được tạo ra bởi %s)

en: Backup created by: %s.
vi_VN: Bản sao lưu được tạo bởi: %s.

en: Database (created by %s)
vi_VN: Cơ sở dữ liệu (được tạo ra bởi %s)

en: unknown source
vi_VN: nguồn không rõ

en: Upload backup files
vi_VN: Tải lên tập tin sao lưu

en: This backup was created by %s, and can be imported.
vi_VN: Bản sao lưu này đã được tạo ra bởi %s, Và có thể được nhập khẩu.

en: If this is a backup created by a different backup plugin, then UpdraftPlus Premium may be able to help you.
vi_VN: Nếu đây là một bản sao lưu được tạo ra bởi một plugin sao lưu khác, Khi đó UpdraftPlus Premium  có thể giúp bạn.

en: However, UpdraftPlus archives are standard zip/SQL files - so if you are sure that your file has the right format, then you can rename it to match that pattern.
vi_VN: Tuy nhiên, Lưu trữ UpdraftPlus là tiêu chuẩn tập tin zip/SQL - vì vậy nếu bạn chắc chắn rằng tập tin của bạn có định dạng phù hợp, sau đó bạn có thể đổi tên nó để phù hợp với mô hình đó.

en: This file does not appear to be an UpdraftPlus backup archive (such files are .zip or .gz files which have a name like: backup_(time)_(site name)_(code)_(type).(zip|gz)).
vi_VN: Tập tin này sẽ không xuất hiện để có một bản sao lưu UpdraftPlus (tập tin như vậy là .zip hoặc .gz trong đó có tên như:. backup_ (thời gian) _ (tên trang web) _ (code) _ (loại) (zip | gz) ).

en: Create
vi_VN: Tạo

en: Trying...
vi_VN: Đang thử lại...

en: Error data:
vi_VN: Dữ liệu lỗi:

en: files: %s
vi_VN: các tập tin: %s

en: Uploaded to:
vi_VN: Đã tải lên:

en: Connect
vi_VN: Kết nối

en: Backed up: %s
vi_VN: Sao lưu: %s

en: The log file has been attached to this email.
vi_VN: Tập tin báo cáo đã được đính kèm vào email này.

en: Reporting
vi_VN: Đang báo cáo

en: Send a report only when there are warnings/errors
vi_VN: Gửi một báo cáo chỉ khi có cảnh báo/lỗi

en: Drop backup files here
vi_VN: Thả các tập tin sao lưu ở đây

en: (Not finished)
vi_VN: (Chưa xong)

en: Backup finished
vi_VN: Sao lưu hoàn thành

en: Waiting until scheduled time to retry because of errors
vi_VN: Đang chờ đến thời gian dự kiến để thử lại bởi vì lỗi gặp phải

en: Uploading files to remote storage
vi_VN: Đang tải tập tin đến kho lưu trữ từ xa

en: Encrypted database
vi_VN: Đã mã hóa cơ sở dữ liệu

en: Encrypting database
vi_VN: Đang mã hóa cơ sở dữ liệu

en: Created database backup
vi_VN: Đã tạo bản sao lưu cơ sở dữ liệu

en: Creating database backup
vi_VN: Đang tạo bản sao lưu cơ sở dữ liệu

en: Created file backup zips
vi_VN: Đã tạo tập tin sao lưu zip

en: Creating file backup zips
vi_VN: Đang tạo tập tin sao lưu zip

en: Backup begun
vi_VN: Bắt đầu sao lưu

en: Proceed with update
vi_VN: Tiến hành cập nhật

en: Support
vi_VN: Hỗ trợ

en: Be safe with an automatic backup
vi_VN: An toàn với một bản sao lưu tự động

en: The file was uploaded.
vi_VN: Tập tin đã được tải lên.

en: Unknown server response status:
vi_VN: Tình trạng máy chủ không phản hồi:

en: Unknown server response:
vi_VN: Máy chủ không phản hồi:

en: Follow this link to attempt decryption and download the database file to your computer.
vi_VN: Nhấn vào liên kết này để tải tập tin cơ sở dữ liệu về máy tính của bạn.

en: Upload error
vi_VN: Lỗi tải lên

en: Upload error:
vi_VN: Lỗi tải lên:

en: (make sure that you were trying to upload a zip file previously created by UpdraftPlus)
vi_VN: (hãy chắc chắn rằng bạn đã cố gắng để tải lên một tập tin zip trước đó được tạo ra bởi UpdraftPlus)

en: Download to your computer
vi_VN: Tải về máy tính của bạn

en: Delete from your web server
vi_VN: Xóa từ máy chủ web của bạn

en: Warnings:
vi_VN: Cảnh báo:

en: Error: the server sent an empty response.
vi_VN: Lỗi: máy chủ gửi một phản hồi trống.

en: File (%s) was found, but has a different size (%s) from what was expected (%s) - it may be corrupt.
vi_VN: Tập tin (%s) đã được tìm thấy, nhưng có kích thước khác (%s) từ những gì đã được dự kiến ​​(%s) - nó có thể đã bị hỏng.

en: File was found, but is zero-sized (you need to re-upload it): %s
vi_VN: Tập tin đã được tìm thấy, nhưng là số không nhỏ (bạn cần phải tải nó lên lại): %s

en: File not found (you need to upload it): %s
vi_VN: Tập tin không tìm thấy (bạn cần phải tải nó): %s

en: Raw backup history
vi_VN: Lịch sử sao lưu thô

en: Processing files - please wait...
vi_VN: Đang xử lý các tập tin - vui lòng đợi...

en: Go here for more information.
vi_VN: Tới đây để biết thêm thông tin.

en: Some files are still downloading or being processed - please wait.
vi_VN: Một số tập tin vẫn đang tải về hoặc đang được xử lý - vui lòng đợi.

en: Error: %s
vi_VN: Lỗi: %s

en: Warnings encountered:
vi_VN: Cảnh báo gặp phải:

en: Warning:
vi_VN: Cảnh báo:

en: Close
vi_VN: Đóng

en: PHP information
vi_VN: Thông tin PHP

en: show PHP information (phpinfo)
vi_VN: Hiện thông tin PHP (phpinfo)

en: Backup set not found
vi_VN: Bộ sao lưu không tìm thấy

en: Notice
vi_VN: Chú ý

en: Errors encountered:
vi_VN: Lỗi gặp phải:

en: Begun looking for this entity
vi_VN: Đang bắt đầu tìm kiếm thực thể này

en: Errors:
vi_VN: Lỗi:

en: Note:
vi_VN: Ghi chú:

en: Username
vi_VN: Tài khoản

en: Failure: No %s was given.
vi_VN: Thất bại: Không có %s được đưa ra.

en: Error message
vi_VN: Thông báo lỗi

en: Delete this backup set
vi_VN: Xóa bản sao lưu này

en: Save Changes
vi_VN: Lưu thay đổi

en: Debug mode
vi_VN: Chế độ kiểm tra sửa lỗi

en: Cancel
vi_VN: Hủy

en: None
vi_VN: Không mục nào

en: Monthly
vi_VN: Hằng tháng

en: Fortnightly
vi_VN: Mỗi tháng hai lần

en: Weekly
vi_VN: Hằng tuần

en: Daily
vi_VN: Hằng ngày

en: Download log file
vi_VN: Tải về tập tin báo cáo

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: This will delete all your UpdraftPlus settings - are you sure you want to do this?
vi_VN: Điều này sẽ xóa tất cả cài đặt UpdraftPlus của bạn - bạn có chắc bạn muốn làm điều này?

en: count
vi_VN: đếm

en: Total (uncompressed) on-disk data:
vi_VN: Tổng số dữ liệu trên đĩa (không nén):

en: No
vi_VN: Không

en: Yes
vi_VN: Có

en: %s version:
vi_VN: %s phiên bản:

en: Web server:
vi_VN: Máy chủ web:

en: Multisite
vi_VN: Nhiều trang

en: %s restoration options:
vi_VN: %s tùy chọn phục hồi:

en: You will need to restore it manually.
vi_VN: Bạn sẽ cần phải khôi phục lại nó bằng tay.

en: Choose the components to restore
vi_VN: Chọn các thành phần để khôi phục

en: Restore backup
vi_VN: Khôi phục bản sao lưu

en: Download error: the server sent us a response which we did not understand.
vi_VN: Tải về lỗi: máy chủ gửi cho chúng tôi hồi đáp mà chúng tôi không hiểu.

en: Error:
vi_VN: Lỗi:

en: calculating...
vi_VN: Đang tính...

en: UpdraftPlus - Upload backup files
vi_VN: UpdraftPlus - Tải lên tập tin sao lưu

en: refresh
vi_VN: làm mới

en: Opera web browser
vi_VN: Trình duyệt web Opera

en: More tasks:
vi_VN: Nhiều nhiệm vụ:

en: Download most recently modified log file
vi_VN: Tải về tập tin báo cáo thay đổi mới nhất

en: Last log message
vi_VN: Báo cáo thay đổi mới nhất

en: Restore
vi_VN: Khôi Phục

en: Backup Now
vi_VN: Sao Lưu Ngay

en: Database
vi_VN: Cơ sở dữ liệu

en: JavaScript warning
vi_VN: Cảnh báo JavaScript

en: Delete Old Directories
vi_VN: Xóa thư mục cũ

en: Your backup has been restored.
vi_VN: Bản sao lưu của bạn đã được khôi phục.

en: Version
vi_VN: Phiên bản

en: Your settings have been wiped.
vi_VN: Các cài đặt của bạn đã được xóa.

en: Return to UpdraftPlus Configuration
vi_VN: Quay trở lại UpdraftPlus

en: Actions
vi_VN: Tác vụ

en: Bad filename format - this does not look like a file created by UpdraftPlus
vi_VN: Định dạng sai tên tập tin - điều này không giống như tập tin được tạo bởi UpdraftPlus

en: Download in progress
vi_VN: Tiến trình tải về

en: File ready.
vi_VN: Tập tin sẵn sàng.

en: Download failed
vi_VN: Tải về thất bại

en: Error
vi_VN: Lỗi

en: Job deleted
vi_VN: Công việc đã xóa

en: Please consult this FAQ if you have problems backing up.
vi_VN: Vui lòng tham khảo FAQ nếu bạn gặp vấn đề sao lưu.

en: Warning
vi_VN: Cảnh báo

en: Settings
vi_VN: Thiết lập
